|
รายชื่อนักเรียนที่สอบผ่านได้เข้าเรียนต่อ ม.1 โรงเรียนภูเวียงวิทยาคม |
|
|
ชื่อ - สกุล |
|
|
|
|
|
เด็กชายพิสิฐพงศ์ ยืนอ๊อด |
สอบได้ลำดับที่ 1 โรงเรียนภูเวียงวิทยาคม |
|
เด็กชายพีรพัฒน์ วิวัฒนาธิกุล |
|
|
|
|
|
เด็กชายชนะศักดิ์ ศรีวงศ์งาม |
|
|
|
|
|
เด็กชายอัครพล โพธิดา |
|
|
|
|
|
เด็กชายสิทธิพงษ์ โสมาศรี |
|
|
|
|
|
เด็กชายศุภกิจ หล้าภา |
|
|
|
|
|
เด็กชายกรกฤษณะ สมบูรณ์ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงชนิดา บุตรเวียงพันธ์ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงปนัดดา ก้อมมังกร |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงศิริลักษณ์ เฉื่อยกลาง |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงลลิตา โสภาทุม |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงนลินี ดำรงวีระชาติ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงศิริกมล ยอดสุวรรณ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงศศิกานต์ ศรีหะ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงธิดารัตน์ รื้อเพ็ง |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงอักษราภัค พรมเวียง |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงณัชชา ชิดทอง |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงอภิริญาพร ด้วงท้วม |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงเจนจิรา ดวงจำปา |
|
|
|
|
|
เด็กชายณัทปกรณ์ โคตรนรินทร์ |
|
|
|
|
|
เด็กชายชนันเทพ ปู่พันธ์ |
|
|
|
|
|
เด็กชายอาทิตย์ กลางแม |
|
|
|
|
|
เด็กชายนนทกานต์ บุญแย้ม |
|
|
|
|
|
เด็กชายภูมินทร์ บุญเกาะ |
|
|
|
|
|
เด็กชายณัฐพล จ๊อดมา |
|
|
|
|
|
เด็กชายพีรพัฒน์ ดียา |
|
|
|
|
|
เด็กชายศิวกร ศิริวงศ์ไพศาล |
|
|
|
|
|
เด็กชายยุทธภูมิ ใสภูเขียว |
|
|
|
|
|
เด็กชายพงษ์ศักดิ์ เนาโนนทอง |
|
|
|
|
|
เด็กชายธนากร ราชคิ้ม |
|
|
|
|
|
เด็กชายภาณุพงษ์ บุตรเวียงพันธ์ |
|
|
|
|
|
เด็กชายนิติพล ประดับคำ |
|
|
|
|
|
เด็กชายพันธ์กร สมคำพี้ |
|
|
|
|
|
เด็กชายยศกร เหลาบัว |
|
|
|
|
|
เด็กชายวิทยา หลาบมาลา |
|
|
|
|
|
เด็กชายวสันต์ เวียงยศ |
|
|
|
|
|
เด็กชายศุภชัย ภมรพล |
|
|
|
|
|
เด็กชายภาณุวัฒน์ ศรีสะอาด |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงสุภาวดี เดชวิไลพงษ์ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงศิริวัฒน์ ศรีบ้านบาก |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงกัญญาภัค ซุงจารย์ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงศิริขวัญ บุษราคัม |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงปรียาณัฐ หอมสมบัติ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงศิริลักษณ์ ทองกุนาบุญ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงสุมาริน ปรีพูล |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงอาริยา สีดาน้อย |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงอรทิพา ตัวงาม |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงชุติมา โคตรเวียง |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงณัฐวิพา พงพิศาล |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ชานนท์ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงสุธิดารัตน์ มโนรัตน์ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงอุทุมพร คำจันดี |
|
|
|
|
|
เด็กชายคงกะพัน พิพัฒกุล |
|
|
|
|
|
เด็กชายภูสิทธิ์ แสนทวีสุข |
|
|
|
|
|
เด็กชายศักดิ์บรรชา ตากุม |
|
|
|
|
|
เด็กชายจาตุรพงศ์ รัศมีเพ็ญ |
|
|
|
|
|
เด็กชายฉกาจ มุกดาหาร |
|
|
|
|
|
เด็กชายธราดร หล้าบ้านโพน |
|
|
|
|
|
เด็กชายภูษณ บุตรศิริ |
|
|
|
|
|
เด็กชายอภิสิทธิ์ เงินโม้ |
|
|
|
|
|
เด็กชายเนติศาสตร์ แก้ววังปา |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงศศิภา สมโสก |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงสุมินตรา สีสงนาง |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงอทิตยา นาเทวา |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงอัษฎา ทิพย์สุข |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงชรัลธร จันทนมูลตรี |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงฐิติมา อเนกา |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงจันทร์จิรา พงษ์พิศาล |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงวรรวิไล เปรุนาวิน |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงกิติมา ดีใหม่ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงปณิดา ชานนท์ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงอาริยา พลสุนทร |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงบัวหลวง อามาตย์หิน |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงปณิดา โพธิดา |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงมาริสา หาญวระ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงสุชาศิณี พรมโคตร |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงวัลภา สมบูรณ์ |
|
|
|
|
|
เด็กชายโยธิน สุทนต์ |
|
|
|
|
|
เด็กชายปกรณ์ ไทรฟัก |
|
|
|
|
|
เด็กชายจิตรกร สาระผล |
|
|
|
|
|
เด็กชายนรสิงห์ นามบุญลา |
|
|
|
|
|
เด็กชายตะวัน แปลา |
|
|
|
|
|
เด็กชายอนุชา ธานี |
|
|
|
|
|
เด็กชายชญานนท์ พันแดง |
|
|
|
|
|
เด็กชายธนากร บุญฤทธิ์ |
|
|
|
|
|
เด็กชายหฤษฎ์ มูลตรี |
|
|
|
|
|
เด็กชายศุภัทรชัย อนันทวรรณ |
|
|
|
|
|
เด็กชายชัยวัฒน์ เทียนคำ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงภาวันสินี บัวประเสริฐ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงมาริศา ประดับศรี |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงนันทกา คำขวา |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงพลอยนภา อุตรนคร |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงสุกัญญา อันทฤทธิ์ |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงนิตติยา เทพาลุน |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงธิดารัตน์ เชตุราช |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงปิยะฉัตร แผงศรี |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงผกามาศ สิงคาม |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงณฐิดา เผ่าบ้านฝาง |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงภาวิณี สิงห์หล้า |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงจิรัชญา พิมพ์ลี |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงปิยาภรณ์ ดีเหมือน |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงอุทพร พิชัย |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงรุ่งฤดี คำภานาง |
|
|
|
|
|
เด็กหญิงกัณธิชา ลงวาปี |
|
|
|
|